banner C1-2 banner C3 banner C4 banner C5-C6

Banner ตำแหน่ง SC ว่าง ขนาด 728X 180

ติดต่อ webmaster_hugball@hotmail.com

banner C10

Banner ตำแหน่ง C7 ว่าง ขนาด 728X 90

ติดต่อ webmaster_hugball@hotmail.com

banner C8 banner C9

 บอร์นมัธ  AFC Bournemouth   | ข้อมูลทีม |   | นักเตะ |   | ตารางการแข่งขัน |   | ข่าว |   | ไฮไลท์ |  

บอร์นมัธ ข้อมูลทีม บอร์นมัธ ฉายา บอร์นมัธ ประวัติ AFC Bournemouth

   ข้อมูล ประวัติ สโมสร ทีม ฉายาบอร์นมัธ AFC Bournemouth


AFC Bournemouth

Address : Dean Court , Kings Park
Zip code : BH7 7AF
City : Bournemouth , Dorset
Opened : 1910
Capacity : 10700
Surface : grass
Previous names : 2001 - 2010 Fitness First Stadium , 2010 - 2011 Dean Court
Facts : renovated 2001 , nickname: Dean Court
E-mail : enquiries@afcb.co.uk

Founded : 1899
Official website : www.afcb.co.uk/
 


บอร์นมัธ ข้อมูลทีม บอร์นมัธ ฉายา บอร์นมัธ ประวัติ AFC Bournemouth

banner M1 banner M2

Banner ตำแหน่ง M4 ว่าง ขนาด 728X 90

ติดต่อ webmaster_hugball@hotmail.com

Banner ตำแหน่ง M6 ว่าง ขนาด 728X 90

ติดต่อ webmaster_hugball@hotmail.com

Banner ตำแหน่ง M7 ว่าง ขนาด 728X 90

ติดต่อ webmaster_hugball@hotmail.com

banner B3
banner B1-2